products

Cáp nối đôi LC G652d LC cho hệ thống viễn thông / CATV

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa)
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Số mô hình: LC
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy tính
Giá bán: Negotiable
Thời gian giao hàng: 5
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Hàng hiệu: OPTFOCUS
Số mô hình: LC Loại chất xơ: Singlemode 9/125
Mất chèn: &lt;0,25db</span> Mất mát trở lại: &gt; 50db
Đường kính cáp: 1.2mm, 1.6mm, 2.0mm, 3.0mm Chiều dài: Tùy chỉnh
Điểm nổi bật:

fibre optic patch leads

,

fiber optic plc splitter


Mô tả sản phẩm

LC Duplex g652d sợi cáp quang nhà sản xuất sợi cáp quang

Mô tả Sản phẩm

Dây cáp quang bao gồm một sợi cáp đơn chế độ hoặc đa chế độ và hai đầu nối, mỗi đầu dây ở một đầu. Dây cáp quang sợi quang có sẵn ở cả hai phiên bản Chế độ đơn và đa chế độ, đi kèm với ống bọc gốm zirconia với UPC được đánh bóng trước hoặc APC.

Tính năng, đặc điểm
Lắp ráp đơn giản hoặc song công hoặc đa sợi
Có sẵn cáp Riser hoặc Plenum, cáp LSZH và RoHS
Mất chèn thấp, tuân thủ tiêu chuẩn IEC, TIA / EIA, Telcordia
Chiều dài cáp quang tùy chỉnh và màu áo khoác
Các loại sợi và bước sóng khác nhau, chế độ đơn 9/125 điển hình, đa chế độ 50/125 và đa chế độ 62,5 / 125
Cáp quang có đường kính ngoài 0,9 / 1,8 / 2.0 / 3.0 / mm
Các loại đánh bóng PC, UPC và APC
Đóng gói tốt, giá cả cạnh tranh và giao hàng rất nhanh
100% kiểm tra hình học anc Kiểm tra làm sạch IEC có sẵn
Dịch vụ OEM là có sẵn


Các ứng dụng
1. Mạng truy cập
2. Hệ thống viễn thông / CATV
3. FTTx

Thông số kỹ thuật

Thông số Lắp ráp cáp quang tiêu chuẩn
Loại sợi SM (G.652 / G.657A) MM (OM1 / OM2 / OM3 / OM4 / OM5)
Vật liệu áo khoác LSZH / OFNR / PVC
loại trình kết nối SC / LC / ST / LC / MU / DIN / SMA / MTRJ / MPO / E2000
Vật liệu Ferrule  gốm sứ
Kiểm tra bước sóng 1310 ± 30/1550 ± 30nm 850 ± 30/1300 ± 30nm
Tổn thất chèn (dB) 0,25dB (PC / UPC / APC) 0,3dB (PC / UPC)
Mất mát trở lại (dB) ≥50dB (PC / UPC)
≥60dB (APC)
≥40dB (PC / UPC)
Trao đổi 0,2dB
Lắp ráp cáp Pigtail / Simplex / duplex / Fan-out Patchcord
Nhiệt độ hoạt động (° C) -10 ~ + 70
Nhiệt độ lưu trữ (° C) -40 ~ +85
Gói 1 đơn vị / túi
* Tất cả các giá trị được chỉ định là với các đầu nối.

Đóng gói và giao hàng

chi tiết đóng gói
Hộp cá nhân hoặc theo yêu cầu của khách hàng
Hải cảng
Thâm Quyến
Thời gian dẫn:

Số lượng (miếng) 1 - 1000 1001 - 10000 > 10000
Est. Thời gian (ngày) 5 số 8 Được đàm phán

Giấy chứng nhận

Công ty của chúng tôi
Thâm Quyến Optf Focus Technology Co., Ltd được thành lập năm 2009, OPTFOCUS là một doanh nghiệp công nghệ cao, R & D chuyên nghiệp, sản xuất và bán sợi cho nhà (FTTH), Fiber to the Building (FTTB) & ​​FTTx, Mạng truy cập sợi thiết bị và thiết bị đầu cuối & sản phẩm hệ thống cáp. Chúng tôi cam kết cung cấp các dịch vụ OEM & ODM tùy chỉnh cho các nhà phân phối truyền thông toàn cầu, Nhà khai thác viễn thông và Nhà tích hợp hệ thống.

Chi tiết liên lạc
Jenny

Số điện thoại : 86-19925421817

WhatsApp : +8613724374817