products

Cổng 1GE GPON OLT ONU, Bộ quang mạng ONU GPON Hỗ trợ chức năng WiFi

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Quảng Đông Trung Quốc (Đại lục)
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Số mô hình: OFSG611
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy tính
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 1 cái / hộp
Thời gian giao hàng: 5
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Thông tin chi tiết
Tên sản phẩm: GPU 1 cổng Tỷ lệ: 1000m
Cổng PON: Cổng 1 * SC PON Cổng mạng: Too many requests
Đồng hành: Huawe, zte, sợi quang, bd-com OLT Điều kiện lưu trữ: Lưu trữ nhiệt độ: -30 ~ + 60oC Độ ẩm lưu trữ: 10 ~ 90% (không ngưng tụ)
Kích thước: 83mm * 83mm * 25mm (chiều dài * chiều rộng * chiều cao) Khối lượng tịnh: 0,24Kg
Điểm nổi bật:

ftth gpon olt

,

gpon optical network unit


Mô tả sản phẩm

OFS G611
GPON ONU cổng 1GE cho giải pháp FTTH

Sự miêu tả:

OFS G611 thiết bị đầu cuối GPON ONU mini , áp dụng cho truy cập băng rộng thuần túy.GPON ONU áp dụng thiết kế cấu trúc nhỏ gọn kiểu mini với tích hợp cao và có thể cung cấp giao diện 1 GE ( RJ45 ) . Hỗ trợ công nghệ của bộ chuyển mạch Ethernet lớp 2 và GPON ONU dễ bảo trì và quản lý. Nó có thể được áp dụng cho ứng dụng truy cập FTTH / FTTP cho người dùng doanh nghiệp và người dùng. Và GPON ONU hoàn toàn tuân thủ các quy định kỹ thuật như IEEE802.3ah và kỹ thuật yêu cầu của thiết bị GPON (V3.1).

 

Thông sô ky thuật

Mặt hàng kỹ thuật

Sự miêu tả

Tài sản quang

PON thượng nguồn

giao diện

Giao diện 1 GPON, SC đơn mode / sợi đơn,

đường lên 1,25Gbps, đường xuống 2,5Gbps

Bước sóng

Tx 1310nm, Rx 1490nm

Công suất đầu ra quang

-1 ~ + 4dBm

Nhận được sự nhạy cảm

<-26dBm

Khoảng cách xa nhất

20km giữa OLT và ONU

Giao diện quang

Đầu nối SC / UPC

Mạng hạ lưu

giao diện

Giao diện Ethernet thích ứng tự động 1 * 10/100 / 1000Mbps,

Full duplex / Half duplex, đầu nối RJ45

Công tắc lớp 2/3

Hỗ trợ VTC IEEE802.1Q

Hỗ trợ ức chế tốc độ tốc độ của gói phát sóng tại ONU

Điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3X

Hỗ trợ 16 địa chỉ multicast tại mỗi cổng LAN

Chiến lược bảo mật

Hỗ trợ AES-128, mã hóa dữ liệu cho cả thượng nguồn

và hạ lưu

Hỗ trợ cập nhật động của khóa

Sự quản lý

bảo trì

Quản lý OLT tập trung dựa trên OAM

WEB , CLI

Nâng cấp phần mềm từ xa

Thông tin phần cứng

Các chỉ số

4 chỉ số, cho trạng thái cung cấp điện, cổng PON và 1

Cổng Giga-Ethernet.

Bộ nguồn DC

+ 12 V, bộ đổi nguồn AC-DC bên ngoài

Chipset

chipset zte

Công tắc điện

1

Sự tiêu thụ năng lượng

≤2,5W

Điều kiện vận hành

Nhiệt độ hoạt động: -5 ~ + 55  
Độ ẩm hoạt động: 10 ~ 90% (không ngưng tụ)

Điều kiện lưu trữ

Lưu trữ tạm thời: -30 ~ + 60  
Lưu trữ độ ẩm: 10 ~ 90% (không ngưng tụ)

Kích thước

83mm * 83mm * 25mm (chiều dài * chiều rộng * chiều cao)

Khối lượng tịnh

0,24Kg

Đặc tính:

l Cắm và chạy, có tính năng tự động phát hiện, cấu hình tự động và nâng cấp chương trình cơ sở tự động, v.v.

l Hỗ trợ yêu cầu mã hóa gấp ba lần

l Hỗ trợ yêu cầu cơ chế báo cáo DBA

l Hỗ trợ chức năng bảo trì cấu hình từ xa OAM

l Hỗ trợ nâng cấp và tải xuống từ xa

l Hỗ trợ phát hiện trạng thái và báo cáo lỗi

l Hỗ trợ để cấu hình chế độ làm việc tại cổng người dùng.

l Hỗ trợ mã hóa và giải mã dữ liệu

l Hỗ trợ Vlan 802.1Q

l Hỗ trợ các chức năng Vlan QinQ phong phú và IGMP Snooping

l Hỗ trợ quy tắc giao thông để sửa đổi các ưu tiên liên quan.

l Hỗ trợ đèn LED

l Hỗ trợ khôi phục cài đặt gốc

l Hỗ trợ thiết lập lại và khởi động lại từ xa

l Hỗ trợ báo động ngừng thở hổn hển

l Hoàn toàn tương thích với chipset OLT dựa trên = on = Broadcom / PMC / Cortina.

Tài liệu tham khảo Pic vật lý :

Ứng dụng

Câu hỏi thường gặp

1. Có số lượng đặt hàng tối thiểu?
Không, bạn có thể thoải mái đặt hàng bất kỳ số lượng của bất kỳ sản phẩm.

 

2. Sản phẩm của bạn có được bảo hành không?
Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 1 năm cho tất cả các sản phẩm của chúng tôi kể từ ngày giao hàng.


3. Điện áp sạc có thể đạt bao nhiêu?
Điện áp sạc pin chỉ nên là 13,8V, sạc cao và 10V cắt thấp.

4. Công tắc của bạn có thể tùy chỉnh cho giá đỡ hoặc DIN DIN có thể gắn được không?
Vâng, tất nhiên, nhưng chúng tôi có Moq. Vui lòng liên hệ với máy chủ để biết chi tiết.

5. Công tắc quản lý mạng của bạn có hỗ trợ dự phòng vòng không?
Với chức năng STP (Spanning Tree), tính năng dự phòng vòng được hỗ trợ. Loại quản lý mạng mà chúng tôi sản xuất có thể hỗ trợ chức năng này.

Công ty của chúng tôi

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CHIA SẺ CHIA SẺ

Thâm Quyến Optf Focus Technology Co., Ltd được thành lập năm 2009, OPTFOCUS là một doanh nghiệp công nghệ cao, R & D chuyên nghiệp, sản xuất và bán sợi cho nhà (FTTH), Fiber to the Building (FTTB) & ​​FTTx, Mạng truy cập sợi thiết bị và thiết bị đầu cuối & sản phẩm hệ thống cáp. Chúng tôi cam kết cung cấp các dịch vụ OEM & ODM tùy chỉnh cho các nhà phân phối truyền thông toàn cầu, Nhà khai thác viễn thông và Nhà tích hợp hệ thống.

Dịch vụ của chúng tôi

Đội ngũ bán hàng

Dịch vụ công nghệ OPTFOCUS trực tuyến / ngoại tuyến
A. Điều khoản thanh toán
1) PAYPAL, Western Union, T / T cho các mẫu
2) Ký quỹ, Ali-Secure, L / C, OA có thể thương lượng
3) Thả hàng có sẵn; Đại lý / Proxy được chào đón!
B. Mọi thắc mắc sẽ được trả lời trong vòng 24 giờ
C. Nhà sản xuất chuyên nghiệp; Chào mừng bạn đến thăm trang web của chúng tôi
D. Dịch vụ OEM / ODM có sẵn
E. Chất lượng cao, giá cả hợp lý / cạnh tranh, thời gian dẫn nhanh
F. Dịch vụ sau bán hàng

Chi tiết liên lạc
Jenny

Số điện thoại : 86-19925421817

WhatsApp : +8613724374817