products

Cổng RJ45 tự động GPON ONU Kết nối với Internet cục bộ 1 Cổng GE 3 Cổng FE

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: China(Mainland)
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Số mô hình: OFSG624-VW
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy tính
Giá bán: Negotiable
Thời gian giao hàng: 5
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Thông tin chi tiết
Bước sóng: Tx 1310nm, Rx 1490nm Công suất đầu ra quang: -1 ~ + 4dBm
Nhận được sự nhạy cảm: &lt;-25dBm</span> Khoảng cách xa nhất: 20km giữa OLT và ONU
Giao diện quang: Đầu nối SC / PC Chipset: chipset zte
Nhiệt độ hoạt động: -5 ~ + 45oC Độ ẩm hoạt động: 10 ~ 90%
Độ nhạy quang học RX: &lt;-24dBm Bộ nguồn DC: 12V, bộ đổi nguồn AC-DC bên ngoài
Điểm nổi bật:

ftth gpon olt

,

gpon optical network unit


Mô tả sản phẩm

OFSG624-VW

Cổng Ethernet 1GE + 3FE với Wifi VOIP GPON ONU cho giải pháp FTTH

Sự miêu tả:

Thiết bị đầu cuối ONS OFSG624-VW được thiết kế để đáp ứng nhu cầu dịch vụ FTTx và ba lần của nhà khai thác mạng hoặc nhà khai thác cáp cố định. Hộp này dựa trên công nghệ Gigabit GPON ổn định và trưởng thành, có tỷ lệ hiệu suất cao so với giá và công nghệ Lớp 2/3, WDM và VoIP chất lượng cao là tốt. Nó rất đáng tin cậy và dễ bảo trì, với QoS được đảm bảo cho các dịch vụ khác nhau. Và nó hoàn toàn tuân thủ các quy định kỹ thuật như IEEE802.3ah và yêu cầu kỹ thuật của Thiết bị GPON (phiên bản V2.1 trở lên) từ China Telecom.

 

Thông sô ky thuật

Mặt hàng kỹ thuật

Mô tả

Giao diện PON ngược dòng

Giao diện 1 GPON, SC đơn mode / sợi đơn, đường lên 1.25Gbps, đường xuống 2.5Gbps

Bước sóng

Tx 1310nm, Rx 1490nm

Dữ liệu đầu ra TX

-1dBm đến 4dBm @ 1310nm

Độ nhạy quang học RX

<-24dBm @ 1490nm

Giao diện quang

SC / PC

Cổng LAN4 / 3/2/1

Cổng Ethernet kết nối với internet cục bộ, cổng 1 GE và 3 cổng FE tự động

Mạng WLAN

Tuân thủ theo chuẩn IEEE802.11b / g / n, 2T2R, ăng ten bên trong

Các chỉ số

13 chỉ tiêu.

Đối với trạng thái cung cấp điện, PON, LAN và POTS.

Bộ nguồn DC

+ 12V, bộ đổi nguồn AC-DC bên ngoài

Nút reset

1, khôi phục thiết bị.

Nút nguồn

1, bật / tắt nguồn thiết bị

Sự tiêu thụ năng lượng

10W (HG326E); 12W (V2800W)

Điều kiện vận hành

Nhiệt độ hoạt động: -5 - + 45oC

Độ ẩm hoạt động: 10-90% (không ngưng tụ)

Kích thước (L * W * H)

162mm * 112mm * 34mm

Khối lượng tịnh

0,35Kg

Đặc tính:

Cắm và chạy, tích hợp tự động phát hiện, cấu hình tự động và công nghệ nâng cấp firmware tự động

l Tích hợp chức năng bảo trì và cấu hình từ xa OAM và TR069

l Hỗ trợ chức năng Vlan QinQ phong phú và tính năng phát đa hướng theo dõi IGMP

l Kiểm tra dòng tích hợp tuân thủ GR-909 trên POTS

l Hoàn toàn tương thích với OLT dựa trên chipset Broadcom / PMC / Cortina

l Đối với các nhà khai thác vừa và nhỏ, dịch vụ VoIP được tùy chỉnh

l Hỗ trợ chức năng WiFi của IEEE802.11n 2T2R

Chức năng dịch vụ Ethernet:

Chuyển đổi không chặn tốc độ đầy đủ

Hỗ trợ QinQ Vlan, Vlan 1: 1, tái sử dụng Vlan, trung kế Vlan, v.v.

Giám sát cổng tích hợp, phản chiếu cổng, giới hạn tốc độ cổng, SLA cổng, v.v.

Hỗ trợ tự động phát hiện các cổng Ethernet (AUTO MDIX)

QoS tích hợp IEEE802.1p với hàng đợi ưu tiên bốn cấp

Hỗ trợ rình mò IPv4 IGMP và rình mò IPv6 MLD

Hỗ trợ NAT và Tường lửa

Chi tiết liên lạc
Jenny

Số điện thoại : 86-19925421817

WhatsApp : +8613724374817