products

AC 100 ~ 250V Bộ chuyển đổi SFP quang sợi quang Tiêu thụ năng lượng thấp với một khe cắm SFP

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: China(Mainland)
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Số mô hình: OFS-FAS-1
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy tính
Giá bán: Negotiable
Thời gian giao hàng: 5
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Thông tin chi tiết
Cổng sợi: Khe SFP 100M Đầu nối: Sợi 1 * 100M + 1 * RJ45
Chế độ chuyển tiếp: Lưu trữ và chuyển tiếp Tỷ giá chuyển tiếp: 148800pps / cổng
Cung cấp điện: AC 100 ~ 250V Điện năng tiêu thụ: 2.5W
Nhiệt độ làm việc: -10 ~ 55oC MTBF: 100.000 giờ
Kích thước sản phẩm: 94,5 * 71 * 26mm Bảo hành: 3 năm
Điểm nổi bật:

optical media converter

,

single fiber media converter


Mô tả sản phẩm

Sê-ri OFS-FAS-1

Bộ chuyển đổi cáp quang R & D 10 / 100M độc lập

 

Sự miêu tả:

Bộ chuyển đổi cáp quang sê-ri OFS-FAS-1 là thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang điện tử Ethernet giữa giao diện UTP 10 / 100M (TX) và giao diện 100M Fiber (FX). Ethernet nhanh 10 / 100M truyền thống có thể được mở rộng đến khoảng cách 120km thông qua liên kết cáp quang. Hiệu suất và chất lượng của các sản phẩm là tuyệt vời vì áp dụng IC mới nhất. Đèn LED nhóm 6 có thể giám sát đầy đủ các điều kiện làm việc của Bộ chuyển đổi. Người dùng dễ dàng quan sát các hoạt động mạng. Các sản phẩm Sê-ri với giá cả hợp lý được thiết kế đặc biệt cho người dùng mạng.OPTFOCUS Series Converters có thể được sử dụng một mình;

Các bộ chuyển đổi có thể được sử dụng như một đơn vị độc lập hoặc như một mô-đun trượt vào Khung gầm chuyển đổi phương tiện OPTFODUS, OFS-RACK-14. Là các bộ chuyển đổi phương tiện OPTOFUS OFS-Series khác, chúng có thể hoán đổi nóng trong MC-Ch Khung.

Thông sô ky thuật

tên sản phẩm

Bộ chuyển đổi phương tiện 10 / 100M

dòng sản phẩm

OFS-FAS-1

Kết nối

Sợi quang: 1 * 100Mbps, SFP

RJ45: 1 * 10 / 100Mbps, MDI / MDI-X tự động

Phương tiên mạng truyền thông

10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤100 mét)

100BASE-TX: U5 Cat5 trở lên (≤100 mét)

Truyền thông sợi

Sợi quang (Đa chế độ): 50/125, 62,5 / 125μm (khoảng cách tối đa lên tới 2km hoặc 5km)

Sợi (Singlemode): 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9/125, 10 / 125μm (khoảng cách tối đa lên tới 100km)

Chế độ chuyển tiếp

Lưu trữ và chuyển tiếp

Tỷ giá chuyển tiếp:

148800pps / cổng

Tiêu chuẩn vận hành

EEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ab, IEEE802.3x

Quyền lực

bên ngoài

Đầu vào: AC 100 ~ 250VOutput: DC 5V 1A, (mặc định).

hoặc Đầu vào: DC: -36V ~ -72V; Đầu ra: DC 5V 1A. (Tùy chọn)

 

Bộ nguồn USB (Tùy chọn).

Sự tiêu thụ năng lượng

2.5W

Đèn LED

Nguồn, FX 100, Liên kết / Đạo luật, TX 100, FDX, Liên kết / Đạo luật.

Môi trường làm việc

Nhiệt độ làm việc: -10 ~ 55 ℃;

Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 75 ℃

Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

Tính năng, đặc điểm:

1 cổng 10 / 100Mbps với Auto Uplink ™, 1 cổng 100Mbps SFP

10 / 100Mbps Tự động đàm phán, tự động MDI-MDI-X

Tuân thủ theo tiêu chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u 10 / 100Base-TX, 100Base-FX

Chức năng tự động đàm phán cho phép cổng UTP tự động chọn 10M hoặc 100M và Full duplex hoặc Half duplex

Hỗ trợ gói 1552 byte

Kéo dài khoảng cách sợi lên tới 2km đối với sợi đa chế độ và 20-120km đối với sợi đơn chế độ

Tốc độ truyền dữ liệu:
- TP: 10 / 100Mb / giây
- FX: 100Mb / giây

Hỗ trợ chế độ song công:
- Chế độ song công hoàn toàn hoặc bán song công bằng Tự động đàm phán (TP)

Các chỉ báo LED: Power, FX 100, FX Link / Act, TX 100, TX FDX, TX Link / Act

Hỗ trợ lỗi liên kết thông qua chức năng.

Thiết kế cung cấp điện bên trong hoặc bên ngoài để người dùng cuối lựa chọn

Mạch bên trong của sấm sét có thể ngăn chặn đáng kể thiệt hại của bộ chuyển đổi gây ra bởi cảm ứng sấm sét.

Thông số kỹ thuật khác:

Cài đặt

DIN-Rail hoặc Giá treo tường, Tùy chọn, Thiết bị mặc định không

Danh sách đóng gói

Chuyển đổi phương tiện 1 ×

1 × Hướng dẫn sử dụng / Giấy chứng nhận chất lượng / Thẻ bảo hành

Bộ đổi nguồn 1 ×

MTBF

100.000 giờ

Trọng lượng & Kích thước

Trọng lượng sản phẩm: 0,5 KG

Trọng lượng đóng gói: 1.1 KG

Kích thước sản phẩm (L × W × H): 94,5 * 71 * 26mm

Kích thước đóng gói (L × W × H): 215 * 138 * 56mm

Sự bảo đảm

1 năm

Dip Switch:

Dip Switch

Chức năng nhúng

 

 

TP

TỰ ĐỘNG

1

TP tại tự động đàm phán (mặc định)

LỰC LƯỢNG

Buộc TP ở mức 10M hoặc bán song công

100

2

TP ở mức 100M (mặc định)

10

TP ở mức 10 triệu khi TP có hiệu lực

FDX

3

TP ở chế độ song công hoàn toàn (mặc định)

HDX

TP ở một nửa song công khi TP tại Lực lượng

LFP DIS

4

Vô hiệu hóa truyền qua lỗi liên kết (mặc định)

LFP

Kích hoạt tính năng liên kết lỗi

Kích thước khung gầm

Kích thước gói:

Tiêu chuẩn cung cấp điện:

Câu hỏi thường gặp

1. Có số lượng đặt hàng tối thiểu?
Không, bạn có thể thoải mái đặt hàng bất kỳ số lượng của bất kỳ sản phẩm.

 

2. Sản phẩm của bạn có được bảo hành không?
Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 1 năm cho tất cả các sản phẩm của chúng tôi kể từ ngày giao hàng.


3. Điện áp sạc có thể đạt bao nhiêu?
Điện áp sạc pin chỉ nên là 13,8V, sạc cao và 10V cắt thấp.

4. Công tắc của bạn có thể tùy chỉnh cho giá đỡ hoặc DIN DIN có thể gắn được không?
Vâng, tất nhiên, nhưng chúng tôi có Moq. Vui lòng liên hệ với máy chủ để biết chi tiết.

5. Công tắc quản lý mạng của bạn có hỗ trợ dự phòng vòng không?
Với chức năng STP (Spanning Tree), tính năng dự phòng vòng được hỗ trợ. Loại quản lý mạng mà chúng tôi sản xuất có thể hỗ trợ chức năng này.

Chi tiết liên lạc
Jenny

Số điện thoại : 86-19925421817

WhatsApp : +8613724374817