products

IP68 Nokia MPO MTP Patch Cord, FTTA Outdoor Patch Patch LC LC

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa)
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Số mô hình: Dây vá FTTA
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy tính
Giá bán: Negotiable
Thời gian giao hàng: 5
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Thông tin chi tiết
Hàng hiệu: OPTFOCUS Chứng nhận: ISO9001:2015
Loại chất xơ: G652D, G657A1, G657A2, G655 Màu: Đen hoặc tùy chỉnh
Vật chất: LSZH, PVC, pe Đầu nối: LC, ST, FC, SC, ODVA, ODLC
Điểm nổi bật:

fiber optic patch cord

,

fiber optic patch cable


Mô tả sản phẩm

NSN LC-LC cho dây vá ngoài trời FTTA sợi quang của Nokia

Mô tả Sản phẩm

Tính năng, đặc điểm:

1 Đầu nối cáp quang mạnh mẽ cho 2 và 4 kênh với cơ chế giao phối bắt vít

2 Bảo vệ IP68, chống sương muối và bảo vệ EMI

3 Độ giật, rung và kháng cơ học cao

4 Phạm vi nhiệt độ rộng và nhiều loại cáp trong nhà và ngoài trời

5 Cài đặt dễ dàng, đáng tin cậy và hiệu quả

Ứng dụng:

Cáp quang (FTTA)

Các hệ thống thông tin di động thế hệ mới nhất và tiếp theo (GSM, UMTS, CMDA2000, TD-SCDMA, WiMAX, LTE, v.v.) triển khai các bộ cấp sợi quang để liên kết trạm gốc với thiết bị từ xa ở cột ăng ten.

Tự động hóa và cáp công nghiệp

cung cấp độ tin cậy cao nhất và an toàn vận hành. Thiết kế chắc chắn mang lại độ bền cơ học và nhiệt cao nhất giúp cho các đường dữ liệu tồn tại ngay cả trong trường hợp
sốc, rung động mạnh nhất, hoặc lạm dụng vô tình.

Hệ thống giám sát

Các nhà sản xuất camera an ninh chọn đầu nối này vì kích thước nhỏ gọn và thiết kế mạnh mẽ. Bộ lắp ráp này dễ cài đặt ngay cả ở những khu vực khó tiếp cận và cung cấp độ an toàn lắp đặt cao nhất.

Hải quân và đóng tàu

Khả năng chống ăn mòn cao đã thuyết phục cả các nhà đóng tàu hải quân và dân sự sử dụng tổ hợp này cho các hệ thống thông tin liên lạc trên tàu. Các đầu nối mạ niken chịu được môi trường ẩm ướt và mặn và đảm bảo tuổi thọ từ 20 năm trở lên.

Phát sóng

cung cấp một loạt các hệ thống cáp di động và tổ hợp này để lắp đặt cáp tạm thời
cần thiết cho việc phát sóng các sự kiện thể thao, đua xe, vv và cho các kết nối tạm thời trong trường hợp nguy hiểm tự nhiên.

Công ty của chúng tôi

Thâm Quyến Optf Focus Technology Co., Ltd được thành lập năm 2009, OPTFOCUS là một doanh nghiệp công nghệ cao, R & D chuyên nghiệp, sản xuất và bán sợi cho nhà (FTTH), Fiber to the Building (FTTB) & ​​FTTx, Mạng truy cập sợi thiết bị và thiết bị đầu cuối & sản phẩm hệ thống cáp. Chúng tôi cam kết cung cấp các dịch vụ OEM & ODM tùy chỉnh cho các nhà phân phối truyền thông toàn cầu, Nhà khai thác viễn thông và Nhà tích hợp hệ thống.

Dịch vụ của chúng tôi

Dịch vụ công nghệ OPTFOCUS trực tuyến / ngoại tuyến
A. Điều khoản thanh toán
1) PAYPAL, Western Union, T / T cho các mẫu
2) Ký quỹ, Ali-Secure, L / C, OA có thể thương lượng
3) Thả hàng có sẵn; Đại lý / Proxy được chào đón!
B. Mọi thắc mắc sẽ được trả lời trong vòng 24 giờ
C. Nhà sản xuất chuyên nghiệp; Chào mừng bạn đến thăm trang web của chúng tôi
D. Dịch vụ OEM / ODM có sẵn
E. Chất lượng cao, giá cả hợp lý / cạnh tranh, thời gian dẫn nhanh
F. Dịch vụ sau bán hàng

Chi tiết liên lạc
Jenny

Số điện thoại : 86-19925421817

WhatsApp : +8613724374817