products

Dây nối MPO MTP ngoài trời, Cáp MPO 0,25dB MTP kết thúc

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa)
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Số mô hình: Cáp dịch vụ cáp quang
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy tính
Giá bán: Negotiable
Thời gian giao hàng: 5
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Thông tin chi tiết
Tên: Cáp dịch vụ cáp quang thả Loại chất xơ: SM (OS2) hoặc MM (OM1, OM2, OM3, OM4)
Đầu nối: SC LC ST FC hoặc những người khác Đường kính cáp: 4,8mm, 7,0m, 8,2mm
Màu: Đen hoặc tùy chỉnh Mất chèn: 0,25dB
Chứng nhận: ISO9001:2015 Vật chất: LSZH, PVC, PE
Điểm nổi bật:

fiber optic patch cable

,

fibre optic patch leads


Mô tả sản phẩm

cáp quang ngoài trời cáp dịch vụ cáp cho CATV

Sự miêu tả :

Cáp dịch vụ nút thả sợi quang chống thấm nước ngoài trời kết thúc với PE Jacket kết nối nút quang với sợi xương sống trong môi trường CATV. Thiết kế của nó phù hợp với các ứng dụng trên không, Pedestal và Vault. Nó có một đai ốc xoay để tránh dây cáp xoắn và cho phép cài đặt nhanh chóng và dễ dàng. Đó là thời tiết kín và được cung cấp với số lượng sợi từ 2 đến 12 sợi. Những sản phẩm này có thể được chấm dứt với tất cả các kết nối tiêu chuẩn công nghiệp.

Tính năng, đặc điểm :

100% nhà máy được thử nghiệm

Mất chèn chèn UPC Max 0,25 dB; Mất chèn APC Max 0,30 dB

Mất mát trở lại UPC Max -55 dB; Mất mát tối đa APC -65 dB

Nhiệt độ hoạt động -40 ° C (-40 ° F) ~ 75 ° C (167 ° F)

Nhiệt độ cài đặt -30 ° C (-22 ° F) ~ 60 ° C (140 ° F)

Nhiệt độ lưu trữ -40 ° C (-40 ° F) ~ 70 ° C (158 ° F)

Sức kéo ngắn hạn 1335 N

Sức kéo dài hạn 400 N

Chủ đề gắn kết 5/8 "-24 chủ đề UNEF

Kết quả xét nghiệm Interferofeet có sẵn

Ứng dụng :
FTTX + LAN.
CATV sợi quang.
Mạng cục bộ .
Kiểm tra trang thiết bị .
Cáp quang viễn thông.

Tiêu chuẩn tuân thủ:

Đáp ứng các tiêu chuẩn: Telcodia GR-326-CORE Số 4, sê-ri IEC 61754, sê-ri YD / T 1272, v.v.

Công ty của chúng tôi

Thâm Quyến Optf Focus Technology Co., Ltd được thành lập năm 2009, OPTFOCUS là một doanh nghiệp công nghệ cao, R & D chuyên nghiệp, sản xuất và bán sợi cho nhà (FTTH), Fiber to the Building (FTTB) & ​​FTTx, Mạng truy cập sợi thiết bị và thiết bị đầu cuối & sản phẩm hệ thống cáp. Chúng tôi cam kết cung cấp các dịch vụ OEM & ODM tùy chỉnh cho các nhà phân phối truyền thông toàn cầu, Nhà khai thác viễn thông và Nhà tích hợp hệ thống.

Dịch vụ của chúng tôi

Dịch vụ công nghệ OPTFOCUS trực tuyến / ngoại tuyến
A. Điều khoản thanh toán
1) PAYPAL, Western Union, T / T cho các mẫu
2) Ký quỹ, Ali-Secure, L / C, OA có thể thương lượng
3) Thả hàng có sẵn; Đại lý / Proxy được chào đón!
B. Mọi thắc mắc sẽ được trả lời trong vòng 24 giờ
C. Nhà sản xuất chuyên nghiệp; Chào mừng bạn đến thăm trang web của chúng tôi
D. Dịch vụ OEM / ODM có sẵn
E. Chất lượng cao, giá cả hợp lý / cạnh tranh, thời gian dẫn nhanh
F. Dịch vụ sau bán hàng

Chi tiết liên lạc
Jenny

Số điện thoại : 86-19925421817

WhatsApp : +8613724374817