products

Thiết bị đầu cuối FTTH GEPON ONU với giao diện Wifi VOIP WDM CATV SC / PC

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Trung Quốc (lục địa)
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Số mô hình: OFSE622-CVW
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy tính
Giá bán: Negotiable
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Thông tin chi tiết
Bước sóng: Tx 1310nm, Rx 1490nm Dữ liệu đầu ra TX: -1dBm đến 4dBm @ 1310nm
Độ nhạy quang học RX: <-24dBm @ 1490nm Nút reset: 1, khôi phục thiết bị.
Nút nguồn: 1, bật / tắt nguồn thiết bị Nhiệt độ hoạt động: -5 - + 45oC
Độ ẩm hoạt động: 10-90% (không ngưng tụ) Khối lượng tịnh: 0,24Kg
Điểm nổi bật:

gepon onu

,

ethernet passive optical network


Mô tả sản phẩm

OFSE622-CVW

Cổng Ethernet 1GE + 1FE với Wifi VOIP WDM CATV EPON ONU cho giải pháp FTTH

Sự miêu tả:

Các thiết bị đầu cuối ONU của OFSE622CVW được thiết kế để đáp ứng FTTx và nhu cầu dịch vụ phát ba lần của nhà khai thác mạng cố định hoặc nhà khai thác cáp. Hộp này dựa trên công nghệ Gigabit EPON ổn định và trưởng thành, có tỷ lệ hiệu suất cao so với giá cả, và công nghệ của Lớp 2/3, WDM và VoIP chất lượng cao. Nó rất đáng tin cậy và dễ bảo trì, với QoS được đảm bảo cho các dịch vụ khác nhau. Và nó hoàn toàn tuân thủ các quy định kỹ thuật như IEEE802.3ah và yêu cầu kỹ thuật của Thiết bị EPON (phiên bản V2.1 trở lên) từ China Telecom.

Thông sô ky thuật

Mặt hàng kỹ thuật

Mô tả

Giao diện PON ngược dòng

Giao diện 1 EPON, SC đơn mode / sợi đơn, 1,25Gbps đối xứng

Bước sóng

Tx 1310nm, Rx 1490nm

Dữ liệu đầu ra TX

-1dBm đến 4dBm @ 1310nm

Độ nhạy quang học RX

<-24dBm @ 1490nm

Mạng hạ lưu

giao diện

Tự động 1 cổng GE và 1 cổng FE, Song công hoàn toàn / Bán song công, Đầu nối RJ45; Đầu nối 1 * FXS RJ11.1 * WIFI

Giao diện quang

SC / PC

Mạng WLAN

Tuân thủ theo chuẩn IEEE802.11b / g / n, 2T2R, ăng ten bên trong

Các chỉ số

13 chỉ tiêu.

Đối với trạng thái cung cấp điện, PON, LAN và POTS.

Bộ nguồn DC

+ 12V, bộ đổi nguồn AC-DC bên ngoài

Nút reset

1, khôi phục thiết bị.

Nút nguồn

1, bật / tắt nguồn thiết bị

Sự tiêu thụ năng lượng

10W (HG326E); 12W (V2800W)

Điều kiện vận hành

Nhiệt độ hoạt động: -5 - + 45oC

Độ ẩm hoạt động: 10-90% (không ngưng tụ)

Kích thước (L * W * H)

180mm * 148mm * 31mm

Khối lượng tịnh

0,24Kg

Đặc tính:

Cắm và chạy, tích hợp tự động phát hiện, cấu hình tự động và công nghệ nâng cấp firmware tự động

Tích hợp chức năng bảo trì và cấu hình từ xa OAM và TR069

Hỗ trợ chức năng Vlan QinQ phong phú và tính năng phát đa hướng IGMP snooping

Kiểm tra dòng tích hợp tuân thủ GR-909 trên POTS

Hoàn toàn tương thích với OLT dựa trên chipset Broadcom / PMC / Cortina

Đối với các nhà khai thác vừa và nhỏ, dịch vụ VoIP được tùy chỉnh

Hỗ trợ chức năng WiFi IEEE802.11n 2T2R

Đáp ứng các yêu cầu FTTH và cung cấp truy cập Internet và CATV tốc độ cao

Chức năng dịch vụ Ethernet:

Chuyển đổi không chặn tốc độ đầy đủ

Hỗ trợ QinQ Vlan, Vlan 1: 1, tái sử dụng Vlan, trung kế Vlan, v.v.

Giám sát cổng tích hợp, phản chiếu cổng, giới hạn tốc độ cổng, SLA cổng, v.v.

Hỗ trợ tự động phát hiện các cổng Ethernet (AUTO MDIX)

QoS tích hợp IEEE802.1p với hàng đợi ưu tiên bốn cấp

Hỗ trợ rình mò IPv4 IGMP và rình mò IPv6 MLD

Hỗ trợ NAT và Tường lửa

Tài liệu tham khảo Pic vật lý:

Tiêu chuẩn Trung Quốc Tiêu chuẩn Châu Âu

Ứng dụng

Chi tiết liên lạc
Jenny

Số điện thoại : 86-19925421817

WhatsApp : +8613724374817