products

Chipset ZTE EPON OLT ONU Tiêu thụ điện năng thấp với Cổng Ethernet 1GE 3FE

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: China(Mainland)
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Số mô hình: OFSE624
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy tính
Giá bán: Negotiable
Thời gian giao hàng: 5
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Thông tin chi tiết
Chipset: chipset zte Điện năng tiêu thụ: ≤2,5W
Điều kiện vận hành: Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ + 60 ℃ Độ ẩm hoạt động: 10 ~ 85% (không ngưng tụ) Điều kiện lưu trữ: Lưu trữ nhiệt độ: -40 ~ + 80oC Độ ẩm lưu trữ: 5 ~ 95% (không ngưng tụ)
Kích thước: 180mm * 120mm * 28mm (chiều dài * chiều rộng * chiều cao) Khối lượng tịnh: 0,24Kg
Điểm nổi bật:

gepon olt

,

gepon onu


Mô tả sản phẩm

OFSE624

Cổng Ethernet 1GE + 3FE EPON ONU cho giải pháp FTTH

Sự miêu tả:

OFSE624 (GHU) là một thiết bị đầu cuối EPON ONU mini, áp dụng cho truy cập băng rộng thuần túy. Nó áp dụng thiết kế cấu trúc nhỏ gọn loại nhỏ với tích hợp cao và có thể cung cấp giao diện 4 GE / FE (RJ45). Hỗ trợ công nghệ chuyển mạch Ethernet lớp 2/3 và dễ bảo trì và quản lý. Nó có thể được áp dụng cho ứng dụng truy cập FTTH / FTTP cho người dùng doanh nghiệp và doanh nghiệp. chẳng hạn như IEEE802.3ah và yêu cầu kỹ thuật của Thiết bị EPON (V3.1).

Thông số kỹ thuật

Mặt hàng kỹ thuật Sự miêu tả
Giao diện PON ngược dòng Giao diện 1 EPON, SC đơn mode / đơn sợi, đối xứng 1,25 Gbps
Bước sóng Tx 1310nm, Rx 1490nm
Công suất đầu ra quang -1 ~ + 4dBm
Nhận được sự nhạy cảm <-26dBm
Khoảng cách xa nhất 20km giữa OLT và ONU
Giao diện quang Đầu nối SC / UPC
Cổng LAN4 / 3/2/1 Cổng Ethernet kết nối với internet cục bộ, cổng 1 GE và 3 cổng FE tự động
Công tắc lớp 2/3 Hỗ trợ VTC IEEE802.1Q
Hỗ trợ ức chế tốc độ tốc độ của gói phát sóng tại ONU
Điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3X
Hỗ trợ 16 địa chỉ multicast tại mỗi cổng LAN
Chiến lược bảo mật Hỗ trợ AES-128, mã hóa dữ liệu cho cả thượng lưu và hạ lưu
Hỗ trợ cập nhật động của khóa
Quản lý bảo trì Quản lý OLT tập trung dựa trên OAM
WEB, CLI
Nâng cấp phần mềm từ xa
Các chỉ số 7 chỉ báo, cho trạng thái cung cấp điện, cổng PON và 4 cổng Ethernet.
Bộ nguồn DC + 12V, bộ đổi nguồn AC-DC bên ngoài

Đặc tính:

  • Cắm và chạy, có tính năng tự động phát hiện, cấu hình tự động và nâng cấp chương trình cơ sở tự động, v.v.
  • Hoàn toàn tương thích với tiêu chuẩn quốc tế EPON IEEE802.3ah / 802.3-2005
  • Hỗ trợ tiêu chuẩn EPON CTC3.1 của China Telecom và mở rộng OAM
  • Hỗ trợ mã hóa ba lần theo yêu cầu của China Telecom
  • Hỗ trợ cơ chế báo cáo DBA do China Telecom yêu cầu
  • Hỗ trợ chức năng bảo trì OAM (Liên kết, Kiểm tra, Lặp lại) được xác định theo chuẩn IEEE802.3ah
  • Hỗ trợ nâng cấp và tải xuống từ xa
  • Hỗ trợ phát hiện trạng thái và báo cáo lỗi
  • Hỗ trợ lưu các tham số được cấu hình nếu mất điện
  • Hỗ trợ cấu hình chế độ làm việc tại cổng người dùng
  • Hỗ trợ MDI-MDIX tự động phát hiện tại cổng người dùng.
  • Hỗ trợ mã hóa và giải mã dữ liệu
  • Hỗ trợ xác thực truy cập dựa trên số sê-ri
  • Hỗ trợ xác thực truy cập dựa trên địa chỉ MAC
  • Hỗ trợ Vlan 802.1Q
  • Hỗ trợ các chức năng Vlan QinQ phong phú và IGMP Snooping
  • Hỗ trợ quy tắc giao thông để sửa đổi các ưu tiên liên quan.
  • Hỗ trợ đèn LED
  • Hỗ trợ khôi phục cài đặt gốc
  • Hỗ trợ thiết lập lại và khởi động lại từ xa
  • Hỗ trợ báo động ngừng thở hổn hển
  • Hoàn toàn tương thích với OLT dựa trên chipset Broadcom / PMC / Cortina.

Từ khóa:

gepon olt,

gepon onu

Chi tiết liên lạc
Jenny

Số điện thoại : 86-19925421817

WhatsApp : +8613724374817