products

Hiệu suất cao Gpon Triple Play Thiết bị đảm bảo Dịch vụ video Internet HD OIP

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTFOCUS
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: OFSX622-CVW
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1000 đơn vị
Giá bán: 24.5 USD/PCS
chi tiết đóng gói: hộp/thùng
Thời gian giao hàng: 7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 50.000 máy tính/tháng
Thông tin chi tiết
PON: XPON / GPON / EPON / GEPON Bước sóng (nm): TX 1310nm , RX 1490nm
Đầu nối sợi: Đầu nối SC / UPC Nhiệt độ hoạt động: -5 + 55 ℃
Kích thước (MM: 167 * 119 * 32mm máy tính lớn Trọng lượng: 0,6Kg fr máy tính lớn
Điểm nổi bật:

gpon onu device

,

onu optical network unit


Mô tả sản phẩm

XPON ONU Triple play không phải là thiết bị hiệu suất cao, đảm bảo các dịch vụ video VoIP, Internet và HD.

Sự miêu tả:
OFSX622-CVW XPON (chế độ kép GPON và EPON) ONU. Nó được thiết kế để đáp ứng nhu cầu dịch vụ ba phát của các nhà khai thác mạng hoặc nhà khai thác cáp cố định và được sử dụng rộng rãi trong FTTx, giám sát video và các yêu cầu khác. Nó dựa trên công nghệ GPON và EPON trưởng thành, và có tỷ lệ hiệu suất cao với giá cả, ổn định, hiệu quả về chi phí, độ tin cậy cao, quản lý dễ dàng, linh hoạt cấu hình và đảm bảo chất lượng dịch vụ (QoS) tốt. Nó hoàn toàn tuân thủ các quy định kỹ thuật GPON và EPON như ITU-T G.984.x, yêu cầu của IEEE802.3ah. nó có thể được sử dụng như GPON hoặc EPON.

Đặc điểm cơ bản

Thông số công nghệ sự miêu tả


Giao diện liên kết

Giao diện 1 XPON, SC đơn chế độ sợi đơn RX 2.488 Gbits / s tốc độ và TX 1.244 Gbits / s (GPON), tốc độ RX 1.244 Gbits / s và tốc độ TX 1.244 Gbits / s (EPON) Loại sợi: SC / UPC
Công suất quang: 0 ~ 4 dBm Độ nhạy: -28 dBm an toàn: Cơ chế xác thực ONU

Bước sóng (nm) TX 1310nm, RX 1490nm
Đầu nối sợi Đầu nối SC / UPC
Giao diện dữ liệu liên kết xuống Giao diện Ethernet tự động đàm phán 1 * 10 / 100Mbps và 1 * 10/100 / 1000M, giao diện RJ45
Đèn LED chỉ báo 8 chiếc
Giao diện cung cấp DC đầu vào + 12V 1A
Quyền lực ≤8W
Nhiệt độ hoạt động -5 + 55 ℃
Độ ẩm 10 ~ 85% (không ngưng tụ)
Nhiệt độ bảo quản -30 + 70oC
Kích thước (MM) 167 * 119 * 32mm (máy tính lớn)
Cân nặng 0,6Kg (máy tính lớn)



Đặc điểm WIFI

Tính năng công nghệ sự miêu tả
ăng ten

Chế độ 2T2R
Tăng 5DBI, Tần suất: 2.4G

tỷ lệ Tốc độ PHY 300Mbps
phương pháp mã hóa WFA, WPA, WPA2, WAPI



Tính năng VOIP Technica l

Tính năng công nghệ sự miêu tả
Giám sát điện áp và hiện tại XPON ONU liên tục theo dõi TIP, RING, điện áp và dòng điện của pin thông qua bộ giám sát ADC trên chip

Giám sát nguồn và phát hiện lỗi nguồn

Các chức năng giám sát XPON ONU được sử dụng để liên tục bảo vệ chống lại sức mạnh quá mức
điều kiện

Tắt quá tải nhiệt Nếu nhiệt độ khuôn vượt quá ngưỡng nhiệt độ đường nối tối đa, thiết bị sẽ tự tắt



Tính năng kỹ thuật của CATV

Tính năng công nghệ sự miêu tả
Bước sóng quang 1540 ~ 1560nm
Phạm vi đầu vào quang 0 ~ -15 DBm
Mất quang trở lại DB45 DB
Băng thông 45 ~ 1000 MHz
Độ phẳng DB 1 DB
Mức đầu ra RF ≥72 dBuv
Phạm vi kiểm soát AGC 0 ~ -14 DBm
Mất mát đầu ra RF DB14 DB
Trở kháng đầu ra 75Ω
CNR DB50 DB
CTB DB60 DB
CSO DB60 DB



Định nghĩa đèn LED chỉ thị

Biểu tượng màu sắc Ý nghĩa
PWR màu xanh lá BẬT: kết nối thành công với nguồn TẮT: không kết nối được với nguồn điện
PON màu xanh lá

ON: Cổng ONU Liên kết liên kết chính xác Nhấp nháy: Đăng ký PON
TẮT: Liên kết cổng ONU bị lỗi

Mạng LAN màu xanh lá BẬT: Liên kết lên chính xác Nhấp nháy: dữ liệu đang truyền TẮT: liên kết xuống bị lỗi
BÌNH màu xanh lá

ON: Đăng ký thành công
TẮT: Đăng ký thất bại

WIFI màu xanh lá BẬT: WIFI đang chạy TẮT: Lỗi khởi động WIFI
LOS màu đỏ

Nhấp nháy: không kết nối được với cổng PON
TẮT: sợi được phát hiện để nhập

CATV màu xanh lá Công suất quang đầu vào: 0 ~ -15DBm
Màu đỏ Công suất quang đầu vào: 0DBm hoặc -15DBm≥
Mạng LAN màu xanh lá ON: liên kết đến thành công Internet TẮT: liên kết đến Internet thất bại



Đặc trưng:

  • Cắm và chạy, có tính năng tự động phát hiện, cấu hình tự động và nâng cấp chương trình cơ sở tự động, v.v.
  • Hoàn toàn tương thích với tiêu chuẩn quốc tế GPON IEEE802.3ah / 802.3-2005
  • Hỗ trợ tiêu chuẩn GPON CTC3.1 của China Telecom và mở rộng OAM
  • Hỗ trợ yêu cầu mã hóa ba lần
  • Hỗ trợ yêu cầu cơ chế báo cáo DBA
  • Hỗ trợ chức năng bảo trì OAM (Liên kết, Kiểm tra, Lặp lại) được xác định theo chuẩn IEEE802.3ah
  • Hỗ trợ nâng cấp và tải xuống từ xa
  • Hỗ trợ phát hiện trạng thái và báo cáo lỗi
  • Hỗ trợ lưu các tham số được cấu hình nếu mất điện
  • Hỗ trợ cấu hình chế độ làm việc tại cổng người dùng
  • Hỗ trợ MDI-MDIX tự động phát hiện tại cổng người dùng.
  • Hỗ trợ mã hóa và giải mã dữ liệu
  • Hỗ trợ xác thực truy cập dựa trên số sê-ri
  • Hỗ trợ xác thực truy cập dựa trên địa chỉ MAC
  • Hỗ trợ Vlan 802.1Q
  • Hỗ trợ các chức năng Vlan QinQ phong phú và IGMP Snooping
  • Hỗ trợ quy tắc giao thông để sửa đổi các ưu tiên liên quan.
  • Hỗ trợ chức năng WiFi IEEE802.11n 2T2R
  • Hỗ trợ khôi phục cài đặt gốc
  • Hỗ trợ thiết lập lại và khởi động lại từ xa
  • Hỗ trợ báo động ngừng thở hổn hển
  • Hoàn toàn tương thích với OLT dựa trên chipset Broadcom / PMC / Cortina.


Tài liệu tham khảo Pic vật lý :


Các giải pháp:



Tiếp xúc:


Chúng tôi OPTFOCUS hy vọng chân thành để thiết lập mối quan hệ kinh doanh với bạn và giúp bạn cho thị trường, rất mong bạn liên hệ với chúng tôi!

Chi tiết liên lạc
Jenny

Số điện thoại : 86-19925421817

WhatsApp : +8613724374817